



Rổ nâng hạ Hafele 504.76.704 Oria R600mm nano
Giá gốc là: 9,504,000VNĐ.6,652,800VNĐGiá hiện tại là: 6,652,800VNĐ.
– Bề mặt hoàn thiện: Sơn phủ nano (màu xám)
– Chiều sâu lọt lòng tối thiểu: 300mm
– Kích thước sản phẩm: R564 x S271 x C546mm
– Tải trọng: 12kg
Mô tả
Rổ nâng hạ Hafele 504.76.704 Oria R600mm nano
Tên sản phẩm: Rổ nâng hạ Hafele 504.76.704 Oria
Mã hàng: 504.76.704
Chất liệu: Thép, Inox
Bề mặt hoàn thiện: Sơn phủ nano (màu xám)
Rổ nâng hạ Hafele 504.76.704 Oria R600mm nano, vượt trội về công năng, đảm bảo về chất lượng và dễ dàng lắp đặt, phù hợp với tủ bếp trên, là phụ kiện không thể thiếu trong gian bếp nhà bạn.
| Tên sản phẩm | Rổ nâng hạ Hafele Oria |
| Mã hàng: | 504.76.704 |
| Vật liệu | Thép / inox |
| Nan rổ | Thiết kế lưới tròn |
| Bề mặt hoàn thiện | Sơn phủ nano (màu xám) |
| Công năng | Phụ kiện cho tủ bếp trên, lưu trữ chén dĩa, cho phép kéo xuống / đẩy lên cực nhẹ, phù hợp cả người lớn tuổi & chiều cao hạn chế. |
| Phân loại khay | Khay đựng chén Khay đựng dĩa Khay hứng nước |
| Tải trọng tối đa | 12kg |
| Kích thước sản phẩm | R564 x S271 x C546 mm |
| Chiều rộng tủ phủ bì | 600mm |
| Chiều rộng lọt lòng tủ tối thiểu | 564mm |
| Chiều sâu tủ tối thiểu | 300mm |
| Vị trí lắp đặt | Tủ bếp trên |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đạt tiêu chuẩn LGA Đức |
| Xuất xứ |
Trung Quốc
|
Tại sao bạn nên mua rổ nâng hạ Hafele 504.76.704 Oria ?
Phụ kiện trên cao đóng vai trò rất quan trọng. Trong căn bếp hiện đại ngày nay, những chiếc tủ trên cao có thể được lắp theo kiểu tủ đơn hoặc theo cả bộ. Nhưng dù là phong cách nào, điều quan trọng nhất là những chiếc tủ này phải có kiểu dáng thanh lịch trang nhã, tích hợp công nghệ hiện đại và là nơi lưu trữ thực phẩm chính trong nhà bếp.
Rổ nâng hạ Hafele Oria là phụ kiện tủ bếp trên, được thiết kế như một cỗ máy nguyên khối, hai bên có bộ cơ cấu tay nâng chắc chắn, có piston trợ lực, giúp cho người dùng dễ dàng nâng hạ khi cất giữ đồ ở trên tủ bếp cao. Chỉ cần kéo tay nâng hạ là kệ sẽ hạ xuống một cách nhẹ nhàng mà không cần tốn nhiều sức hay phải với tay lấy, vô cùng tiện lợi và hữu ích.
Một số câu hỏi thường gặp về rổ nâng hạ Hafele 504.76.704 Oria:
| Câu hỏi: | Trả lời: |
| Rổ nâng hạ này dùng để làm gì ? | Rổ nâng hạ Hafele Oria là phụ kiện tủ bếp trên, giúp bạn kéo rổ chứa chén đĩa từ vị trí cao xuống thấp một cách nhẹ nhàng, dễ lấy đồ mà không cần vươn tay lên cao. Đây là giải pháp rất tiện cho tủ bếp treo cao, đặc biệt với người lớn tuổi hoặc chiều cao hạn chế. |
| Tải trọng tối đa là bao nhiêu ? | Rổ nâng hạ Oria hỗ trợ tải trọng linh hoạt, thường tới khoảng 12kg tổng khối lượng đồ dùng (chuẩn cho chén đĩa, ly tách gia đình). |
| Có cơ chế giảm chấn không ? | Có, sản phẩm trang bị cơ chế đóng giảm chấn để rổ di chuyển êm, ít rung lắc, không gây tiếng ồn khi hạ xuống hoặc nâng lên |
| Làm sao điều chỉnh lực nâng phù hợp ? | Có 4 mức điều chỉnh lực để phù hợp với tải trọng đồ chứa (nhiều bát đĩa hay ít). Việc điều chỉnh này giúp rổ di chuyển êm và không lệch trục. |
| Thương hiệu và xuất xứ như thế nào ? | Sản phẩm là phụ kiện tủ bếp từ thương hiệu Hafele (Đức), với phụ kiện và vật liệu chế tạo đạt tiêu chuẩn quốc tế cho nhà bếp. |
Mua rổ nâng hạ Hafele 504.76.704 Oria ở đâu?
Hotline: 0933 280 003 / 0896 680 006
Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sản phẩm chính hãng cùng mức giá cạnh tranh nhất.
Dịch vụ lắp đặt, bảo hành cung cấp bởi kỹ thuật viên chính hãng mang đến sự yên tâm cho khách hàng, đồng thời sản phẩm được lắp đặt đúng kỹ thuật sẽ sử dụng ổn định, lâu bền hơn.
Vui lòng tham khảo sản phẩm thương hiệu khác do Ánh Ban Mai cung cấp tại các trang web sau:
https://anhbanmai.vn/ke-nang-ha-khay-up-chen-dia-hafele-kosmo
Thông tin bổ sung
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Giao hàng | Giao hàng miễn phí nội thành HCM với đơn hàng 5 triệu trở lên (trong phạm vi bán kính 12km). Với đơn hàng có thanh ray dài 2met trở lên, Quý Khách vui lòng chờ báo lại phí giao hàng. |
| Lắp đặt | Lắp đặt tính phí do đội ngũ kỹ thuật Chính Hãng đảm nhận |
| Nội dung trên Website và Catalogue: | Hình ảnh, kích thước, thông số, màu sắc, giá bán sản phẩm: mang tính chất minh họa, có quyền thay đổi không cần báo trước theo sự điều chỉnh của Nhà Sản Xuất |






