









Kệ nâng hạ Hafele 504.68.372 iMove R600mm
Giá gốc là: 10,362,000VNĐ.7,253,400VNĐGiá hiện tại là: 7,253,400VNĐ.
– Kích thước sản phẩm: R564 x S267 x C380mm
– Kích thước lắp đặt:
+ Chiều rộng lọt lòng tủ: 564mm
+ Chiều cao tủ tối thiểu: 470mm
+ Chiều sâu tủ tối thiểu: 270mm
– Tải trọng tối đa: 8kg
Mô tả
Kệ nâng hạ Hafele 504.68.372 iMove R600mm
Tên sản phẩm: Kệ nâng hạ Hafele 504.68.372 iMove
Mã hàng: 504.68.372
Chất liệu: Thép / nhựa
Bề mặt hoàn thiện: Màu xám than chì (sơn tĩnh điện)
Kệ nâng hạ Hafele 504.68.372 iMove R600mm, Trải nghiệm thiết kế bếp tương lai, không chỉ là thiết kế, mà còn là sự pha trộn khéo léo giữa cảm hứng toàn cầu và nghiên cứu thị trường sâu sắc về nhu cầu và sở thích của ngôi nhà châu Á hiện đại.
| Tên sản phẩm | Kệ nâng hạ Hafele iMove R600mm |
| Mã hàng: | 504.68.372 |
| Vật liệu | Thép / nhựa |
| Bề mặt hoàn thiện | Màu xám than chì (sơn tĩnh điện) |
| Công năng | Phụ kiện cho tủ bếp trên, cho phép kéo xuống / đẩy lên cực nhẹ, phù hợp cả người lớn tuổi & chiều cao hạn chế. |
| Phân loại khay | Khay đơn (1 tầng) |
| Tải trọng tối đa | 8kg |
| Kích thước sản phẩm | R564 x S267 x C380 mm |
| Chiều rộng tủ phủ bì | 600mm |
| Chiều rộng lọt lòng tủ tối thiểu | 564mm |
| Chiều cao tủ tối thiểu | 470mm |
| Chiều sâu tủ tối thiểu | 270mm |
| Vị trí lắp đặt | Tủ bếp trên |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đạt tiêu chuẩn LGA Đức |
| Xuất xứ |
Trung Quốc
|
Tại sao bạn nên mua kệ nâng hạ Hafele 504.68.372 iMove ?
Giải pháp lấy đồ tủ bếp cao một cách nhẹ nhàng & an toàn. Kệ nâng hạ Hafele iMove là phụ kiện hỗ trợ hạ kệ tủ treo cao cấp, giúp bạn dễ dàng lấy đồ ở khoang tủ trên cao chỉ bằng một thao tác kéo nhẹ. Thiết kế chắc chắn, vận hành êm, tải trọng tốt, phù hợp cho mọi loại tủ bếp treo từ rộng 600mm – 900mm.
Một số câu hỏi thường gặp về kệ nâng hạ Hafele 504.68.372 iMove:
| Câu hỏi: | Trả lời: |
| Kệ nâng hạ Hafele 504.68.372 iMove dùng cho tủ có kích thước bao nhiêu? | Model này phù hợp cho tủ rộng 600mm – Chiều rộng rộng lọt lòng 564mm – Chiều sâu khoang tủ tối thiểu 270mm – Chiều cao khoang tủ nên từ 470mm trở lên |
| Tải trọng tối đa của kệ nâng hạ là bao nhiêu? | Tải trọng giới hạn khoảng 8kg |
| Kệ có tiếng động khi kéo xuống hay nâng lên không? | Không. iMove dùng cơ cấu nâng hạ trượt êm, thao tác nhẹ nhàng, hầu như không gây tiếng ồn. |
| Việc lắp đặt có phức tạp không? Có cần thợ chuyên nghiệp? |
Cần thợ có kinh nghiệm về nội thất hoặc phụ kiện Hafele. Chỉ cần gắn đúng vị trí ốc, đảm bảo kích thước tủ tiêu chuẩn là có thể lắp nhanh (30–45 phút). |
| Kệ có tự giữ ở vị trí thấp không? | Có. Khi kéo xuống, kệ sẽ giữ cố định, giúp bạn thao tác xếp đồ an toàn và không cần dùng lực giữ. |
Mua kệ nâng hạ Hafele 504.68.372 iMove ở đâu?
Hotline: 0933 280 003 / 0896 680 006
Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sản phẩm chính hãng cùng mức giá cạnh tranh nhất.
Dịch vụ lắp đặt, bảo hành cung cấp bởi kỹ thuật viên chính hãng mang đến sự yên tâm cho khách hàng, đồng thời sản phẩm được lắp đặt đúng kỹ thuật sẽ sử dụng ổn định, lâu bền hơn.
Vui lòng tham khảo sản phẩm thương hiệu khác do Ánh Ban Mai cung cấp tại các trang web sau:
https://anhbanmai.vn/ke-nang-ha-khay-up-chen-dia-hafele-kosmo
https://boschanhbanmai.com
Thông tin bổ sung
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Giao hàng | Giao hàng miễn phí nội thành HCM với đơn hàng 5 triệu trở lên (trong phạm vi bán kính 12km). Với đơn hàng có thanh ray dài 2met trở lên, Quý Khách vui lòng chờ báo lại phí giao hàng. |
| Lắp đặt | Lắp đặt tính phí do đội ngũ kỹ thuật Chính Hãng đảm nhận |
| Nội dung trên Website và Catalogue: | Hình ảnh, kích thước, thông số, màu sắc, giá bán sản phẩm: mang tính chất minh họa, có quyền thay đổi không cần báo trước theo sự điều chỉnh của Nhà Sản Xuất |





