








Lò vi sóng Bosch BEL7321B1 kết hợp nướng 21 lít Series 8
Giá gốc là: 35,990,000VNĐ.26,200,000VNĐGiá hiện tại là: 26,200,000VNĐ.
– Dung tích lò: 21 lít
– Điều Khiển cảm ứng, màn hình TFT
– Công xuất tối đa:
+ Vi sóng: 900W
+ Nướng : 1300W
– Kích thước sản phẩm: 382C x 594R x 318S mm
– Kích thước hộc tủ: 360 – 382C x 560 – 568R x 330S mm
Mô tả
Lò vi sóng Bosch BEL7321B1 kết hợp nướng 21 lít Series 8
Tên sản phẩm: Lò vi sóng Bosch BEL7321B1 kết hợp nướng
Mã hàng: BEL7321B1
Chất liệu: Thép không gỉ
Bề mặt hoàn thiện: Màu đen
Sản xuất tại Anh nhãn hiệu Bosch (Germany – Đức).
Lò vi sóng Bosch BEL7321B1 kết hợp nướng 21 lít Series 8, với thiết kế tinh tế, cao cấp theo tiêu chuẩn Châu Âu, là giải pháp tối ưu cho không gian bếp sang trọng.
| Tên sản phẩm: | Lò vi sóng Bosch BEL7321B1 kết hợp nướng |
| Mã hàng | BEL7321B1 |
| Series | Serie 8 |
| Chất liệu | Thép không gỉ |
| Màu hoàn thiện | Màu đen |
| Dung tích | 21 lít |
| Màn hình | Màn hình cảm ứng TFT |
| Điều khiển | Vòng điều khiển kỹ thuật số |
| Số mức vi sóng | 5 mức vi sóng |
| Số chương trình tự động | 10 |
| Làm sạch | Làm sạch thủy phân |
| Xuất xứ | Anh |
| Tổng công suất | 2050W |
| Công suất vi sóng | 90, 180, 360, 600, 800W |
| Công suất vi sóng tối đa | 800W (boots) |
| Công suất nướng | 1300W |
| Chiều dài dây điện | 175cm |
| Dòng điện | 220-240V / 50-60Hz |
| Kích thước sản phẩm | 382C x 594R x 318S mm |
| Kích thước hộc tủ | 360 – 382C x 560 – 568R x 330S mm |
Tại sao bạn nên mua lò vi sóng Bosch BEL7321B1 kết hợp nướng ?
Bosch BEL7321B1 Serie 8 là lò vi sóng kết hợp nướng âm tủ (Built-in Microwave with Grill) dung tích 21 lít, thiết kế kính đen sang trọng, AutoPilot thông minh, phù hợp căn bếp hiện đại cần hâm nóng – rã đông – nướng nhẹ trong một thiết bị gọn gàng.
Nếu bạn đang tìm một chiếc lò vi sóng âm tủ cao cấp, dung tích lớn, tích hợp nhiều chức năng thông minh, dễ sử dụng và vệ sinh thì Bosch BEL7321B1 Series 8 là lựa chọn rất đáng cân nhắc. Đây là sản phẩm phù hợp cho gia đình hiện đại muốn nâng cấp bếp một cách bài bản.

Nhũng câu hỏi thường gặp lò vi sóng Bosch BEL7321B1
| Câu hỏi | Trả lời |
| BEL7321B1 có chức năng nướng được không? | Có, nướng Grill 1300 W (nướng bề mặt, không đối lưu). |
| Có lắp âm tủ được không? | Có, built-in chuẩn 60cm. |
| Bosch BEL7321B1 có khác gì lò vi sóng thuần? | Có, có thêm chức năng nướng giúp món ăn vàng mặt. |
| Có chương trình nấu tự động không | Có. Lò được trang bị AutoPilot 10 với 10 chương trình tự động |
| Lò sử dụng đĩa xoay hay mâm phẳng? | Lò sử dụng công nghệ mâm phẳng (flatbed) thay vì đĩa xoay truyền thống |
Mua lò vi sóng Bosch BFL7321B1 kết hợp nướng âm tủ Series 8 ở đâu?
Hotline: 0933 280 003 / 0896 680 006
Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sản phẩm chính hãng cùng mức giá cạnh tranh nhất.
Dịch vụ lắp đặt, bảo hành cung cấp bởi kỹ thuật viên chính hãng mang đến sự yên tâm cho khách hàng, đồng thời sản phẩm được lắp đặt đúng kỹ thuật sẽ sử dụng ổn định, lâu bền hơn.
Vui lòng tham khảo sản phẩm thương hiệu khác do Ánh Ban Mai cung cấp tại các trang web sau:
https://anhbanmai.vn/lo-vi-song-bosch
https://boschanhbanmai.com/danh-muc-san-pham/lo-vi-song-bosch/
Thông tin bổ sung
| Bảo hành | 3 năm |
|---|---|
| Xuất xứ | Anh |
| Giao hàng | Giao hàng miễn phí nội thành HCM với đơn hàng 5 triệu trở lên (trong phạm vi bán kính 12km). Với đơn hàng có thanh ray dài 2met trở lên, Quý Khách vui lòng chờ báo lại phí giao hàng. |
| Lắp đặt | Tính phí (Hotline Bosch 18008167) |
| Nội dung trên Website và Catalogue: | Hình ảnh, kích thước, thông số, màu sắc, giá bán sản phẩm: mang tính chất minh họa, có quyền thay đổi không cần báo trước theo sự điều chỉnh của Nhà Sản Xuất |






