




Giá chén dĩa Hafele 544.07.014 Oria R700mm inox
Giá gốc là: 3,132,000VNĐ.2,192,400VNĐGiá hiện tại là: 2,192,400VNĐ.
– Diễn giải: Phụ kiện cho bếp trên, giá cố định lưu trữ chén, dĩa, ly, tách…
– Nan rổ: Ovan
– Tải trọng tối đa: 12kg
– Kích thước sản phẩm: 664R x 266S mm
Mô tả
Giá chén dĩa Hafele 544.07.014 Oria R700mm inox
Tên sản phẩm: Giá chén dĩa Hafele 544.07.014 Oria
Mã hàng: 544.07.014
Chất liệu: Rổ inox 304
Bề mặt hoàn thiện: Điện hóa
Giá chén dĩa Hafele 544.07.014 Oria R700mm inox, Giải pháp lưu trữ thông minh, tận dụng tối đa không gian tủ bếp, nâng tầm không gian bếp cho ngôi nhà của bạn.
| Tên sản phẩm | Giá chén dĩa Hafele Oria |
| Mã hàng: | 544.07.014 |
| Vật liệu | Rổ inox 304 |
| Nan rổ | Ovan |
| Bề mặt hoàn thiện | Điện hóa |
| Công năng | Phụ kiện cho tủ bếp trên, giá cố định lưu trữ chén, dĩa, ly, tách… |
| Phân loại khay | 1 Khay đựng chén 1 Khay đựng dĩa 2 Khay hứng nước |
| Tải trọng tối đa | 12kg |
| Kích thước sản phẩm | R664 x S266mm |
| Chiều rộng tủ phủ bì | 700mm |
| Chiều rộng lọt lòng tủ tối thiểu | 664 – 668mm |
| Chiều sâu tủ tối thiểu | 290mm |
| Vị trí lắp đặt | Tủ bếp trên |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đạt tiêu chuẩn LGA Đức |
| Xuất xứ |
Trung Quốc
|
Tại sao bạn nên mua giá chén dĩa Hafele 544.07.014 Oria ?
Bạn đang tìm kiếm một giải pháp để sắp xếp chén đĩa một cách gọn gàng và tiện lợi? Rổ chén đĩa cố định Oria Hafele chính là câu trả lời hoàn hảo. Với thiết kế thông minh và chất liệu inox cao cấp, sản phẩm giúp bạn tối ưu hóa không gian bếp và tạo nên một không gian sống hiện đại.
Giá chén đĩa cố định Oria Hafele được làm từ inox 304 cao cấp, thiết kế chắc chắn với các khay đựng cố định, giúp bạn dễ dàng sắp xếp chén đĩa. Sản phẩm không chỉ giúp tiết kiệm không gian mà còn mang đến vẻ đẹp hiện đại cho gian bếp của bạn.
Một số câu hỏi thường gặp về giá chén dĩa Hafele 544.07.014 Oria:
| Câu hỏi: | Trả lời: |
| Sản phẩm này phù hợp với kích thước tủ nào? | Đây là giá chén đĩa cố định cho tủ bếp trên rộng 700 mm, nên bạn cần đo chính xác chiều rộng tủ để chọn phù hợp trước khi đặt mua. |
| Tải trọng tối đa là bao nhiêu ? | Giá chén đĩa Hafele Oria hỗ trợ tải trọng linh hoạt, thường tới khoảng 12kg tổng khối lượng đồ dùng (chuẩn cho chén đĩa, ly tách gia đình). |
| Giá chén đĩa Hafele Oria đã bao gồm khay hứng nước chưa? | Có. Sản phẩm có đi kèm khay nhựa hứng nước cho cả 2 rổ trên và dưới |
| Chất liệu của giá chén dĩa là gì? | Sản phẩm được làm từ inox 304, có khả năng chống gỉ sét tốt trong môi trường ẩm của tủ bếp.. |
| Thương hiệu và xuất xứ như thế nào ? | Sản phẩm là phụ kiện tủ bếp từ thương hiệu Hafele (Đức), với phụ kiện và vật liệu chế tạo đạt tiêu chuẩn quốc tế cho nhà bếp. |
Mua giá chén dĩa Hafele 544.07.014 Oria ở đâu?
Hotline: 0933 280 003 / 0896 680 006
Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sản phẩm chính hãng cùng mức giá cạnh tranh nhất.
Dịch vụ lắp đặt, bảo hành cung cấp bởi kỹ thuật viên chính hãng mang đến sự yên tâm cho khách hàng, đồng thời sản phẩm được lắp đặt đúng kỹ thuật sẽ sử dụng ổn định, lâu bền hơn.
Vui lòng tham khảo sản phẩm thương hiệu khác do Ánh Ban Mai cung cấp tại các trang web sau:
https://anhbanmai.vn/ke-nang-ha-khay-up-chen-dia-hafele-kosmo
Thông tin bổ sung
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Giao hàng | Giao hàng miễn phí nội thành HCM với đơn hàng 5 triệu trở lên (trong phạm vi bán kính 12km). Với đơn hàng có thanh ray dài 2met trở lên, Quý Khách vui lòng chờ báo lại phí giao hàng. |
| Lắp đặt | Lắp đặt tính phí do đội ngũ kỹ thuật Chính Hãng đảm nhận |
| Nội dung trên Website và Catalogue: | Hình ảnh, kích thước, thông số, màu sắc, giá bán sản phẩm: mang tính chất minh họa, có quyền thay đổi không cần báo trước theo sự điều chỉnh của Nhà Sản Xuất |






