




Rổ nâng hạ Hafele 504.71.075 Oria R900mm inox
Giá gốc là: 11,470,000VNĐ.8,029,000VNĐGiá hiện tại là: 8,029,000VNĐ.
– Diễn giải: Phụ kiện cho bếp trên, rổ nâng hạ lưu trữ chén, dĩa, ly, tách…
– Nan rổ: Ovan
– Tải trọng tối đa: 12kg
– Kích thước sản phẩm: 864R x 265S x 546C mm
Mô tả
Rổ nâng hạ Hafele 504.71.075 Oria R900mm inox
Tên sản phẩm: Rổ nâng hạ Hafele 504.71.075 Oria
Mã hàng: 504.71.075
Chất liệu: Rổ inox 304
Bề mặt hoàn thiện: Điện hóa
Rổ nâng hạ Hafele 504.71.075 Oria R900mm inox, Giải pháp lưu trữ thông minh, tận dụng tối đa không gian tủ bếp, nâng tầm không gian bếp cho ngôi nhà của bạn.
| Tên sản phẩm | Rổ nâng hạ Hafele Oria |
| Mã hàng: | 504.71.075 |
| Vật liệu | Rổ inox 304 |
| Nan rổ | Ovan |
| Bề mặt hoàn thiện | Điện hóa |
| Công năng | Phụ kiện cho tủ bếp trên, lưu trữ chén dĩa, cho phép kéo xuống / đẩy lên cực nhẹ, phù hợp cả người lớn tuổi & chiều cao hạn chế. |
| Phân loại khay | 1 Khay đựng chén 1 Khay đựng dĩa 2 Khay hứng nước |
| Tải trọng tối đa | 12kg |
| Kích thước sản phẩm | R864 x S265 x C546 mm |
| Chiều rộng tủ phủ bì | 900mm |
| Chiều rộng lọt lòng tủ tối thiểu | 864mm |
| Chiều sâu tủ tối thiểu | 290mm |
| Vị trí lắp đặt | Tủ bếp trên |
| Tiêu chuẩn chất lượng | Đạt tiêu chuẩn LGA Đức |
| Xuất xứ |
Trung Quốc
|
Tại sao bạn nên mua rổ nâng hạ Hafele 504.71.075 Oria ?
Bạn đang gặp khó khăn trong việc lấy bát đĩa ở những vị trí cao trong tủ bếp? Rổ nâng hạ Oria Hafele chính là giải pháp hoàn hảo. Với thiết kế nâng hạ thông minh và chất liệu inox cao cấp, sản phẩm giúp bạn dễ dàng tiếp cận bát đĩa và tối ưu hóa không gian tủ bếp.
Rổ nâng hạ Oria Hafele được làm từ inox 304 cao cấp, thiết kế nâng hạ thông minh, giúp bạn dễ dàng lấy bát đĩa ở vị trí cao. Sản phẩm không chỉ giúp tiết kiệm không gian mà còn mang đến vẻ đẹp hiện đại cho gian bếp của bạn.
Một số câu hỏi thường gặp về rổ nâng hạ Hafele 504.71.075 Oria:
| Câu hỏi: | Trả lời: |
| Rổ nâng hạ này dùng để làm gì ? | Rổ nâng hạ Hafele Oria là phụ kiện tủ bếp trên, giúp bạn kéo rổ chứa chén đĩa từ vị trí cao xuống thấp một cách nhẹ nhàng, dễ lấy đồ mà không cần vươn tay lên cao. Đây là giải pháp rất tiện cho tủ bếp treo cao, đặc biệt với người lớn tuổi hoặc chiều cao hạn chế. |
| Tải trọng tối đa là bao nhiêu ? | Rổ nâng hạ Oria hỗ trợ tải trọng linh hoạt, thường tới khoảng 12kg tổng khối lượng đồ dùng (chuẩn cho chén đĩa, ly tách gia đình). |
| Có cơ chế giảm chấn không ? | Có, sản phẩm trang bị cơ chế đóng giảm chấn để rổ di chuyển êm, ít rung lắc, không gây tiếng ồn khi hạ xuống hoặc nâng lên |
| Làm sao điều chỉnh lực nâng phù hợp ? | Có 4 mức điều chỉnh lực để phù hợp với tải trọng đồ chứa (nhiều bát đĩa hay ít). Việc điều chỉnh này giúp rổ di chuyển êm và không lệch trục. |
| Thương hiệu và xuất xứ như thế nào ? | Sản phẩm là phụ kiện tủ bếp từ thương hiệu Hafele (Đức), với phụ kiện và vật liệu chế tạo đạt tiêu chuẩn quốc tế cho nhà bếp. |
Mua rổ nâng hạ Hafele 504.71.075 Oria ở đâu?
Hotline: 0933 280 003 / 0896 680 006
Chúng tôi cam kết mang đến cho khách hàng sản phẩm chính hãng cùng mức giá cạnh tranh nhất.
Dịch vụ lắp đặt, bảo hành cung cấp bởi kỹ thuật viên chính hãng mang đến sự yên tâm cho khách hàng, đồng thời sản phẩm được lắp đặt đúng kỹ thuật sẽ sử dụng ổn định, lâu bền hơn.
Vui lòng tham khảo sản phẩm thương hiệu khác do Ánh Ban Mai cung cấp tại các trang web sau:
https://anhbanmai.vn/ke-nang-ha-khay-up-chen-dia-hafele-kosmo
Thông tin bổ sung
| Bảo hành | 2 năm |
|---|---|
| Xuất xứ | Trung Quốc |
| Giao hàng | Giao hàng miễn phí nội thành HCM với đơn hàng 5 triệu trở lên (trong phạm vi bán kính 12km). Với đơn hàng có thanh ray dài 2met trở lên, Quý Khách vui lòng chờ báo lại phí giao hàng. |
| Lắp đặt | Lắp đặt tính phí do đội ngũ kỹ thuật Chính Hãng đảm nhận |
| Nội dung trên Website và Catalogue: | Hình ảnh, kích thước, thông số, màu sắc, giá bán sản phẩm: mang tính chất minh họa, có quyền thay đổi không cần báo trước theo sự điều chỉnh của Nhà Sản Xuất |






